●Max Lankwasawa: ƙaramin diamita na 80mm (3.15inch).
●Uniform da Haske mara Dot.
●Kyakkyawan Muhalli da Kayayyakin inganci
●Material: Siliki
●Zazzabi na Aiki/Ajiya: Ta:-30~55°C/0°C~60°C.
● Rayuwa: 35000H, garanti na shekaru 3
Ma'anar launi shine ma'aunin yadda ingantattun launuka ke bayyana a ƙarƙashin tushen haske. Ƙarƙashin ƙananan tsiri na LED na CRI, launuka na iya bayyana gurɓatacce, da wankewa, ko kuma ba za a iya bambanta su ba. Babban samfuran LED na CRI suna ba da haske wanda ke ba da damar abubuwa su bayyana kamar yadda za su kasance ƙarƙashin ingantacciyar hanyar haske kamar fitilar halogen, ko hasken rana. Hakanan nemi ƙimar R9 tushen haske, wanda ke ba da ƙarin bayani game da yadda ake yin jajayen launuka.
Kuna buƙatar taimako don yanke shawarar wane zafin launi don zaɓar? Dubi koyarwarmu anan.
Daidaita faifan da ke ƙasa don nunin gani na CRI da CCT a aikace.
Wannan hasken Neon babban haske mai sassauƙa ne wanda ke haifar da cikakkiyar haske don karatu da ƙira. Babban haske na Neon Flex Light yana ba shi ikonsa na musamman don kasancewa kusa da bukatun ku, duka lokacin ƙirƙira da karantawa ta hanyar samar da haske mai haske ba tare da wurare masu zafi ba. An yi shi da silicone, wanda yake da taushi da sassauƙa Neon Flex Top Bend baya samun zafi don haka koyaushe zaku iya sanya shi kusa da ku don jin daɗin jin daɗi. kwana da kula da siffarsa. Ana iya kafa shi cikin sauƙi cikin sauƙi kuma yana da kyau don aikace-aikace daban-daban kamar samfurin nuni wanda ke buƙatar haskaka sassa daban-daban na samfurin ko alamar otal, kayan ado. Neon Flex babban bututu neon neon wanda ake amfani dashi don hasken mataki, hasken nuni da sauran dalilai na hasken cikin gida. Yana da tsawon rayuwa, sama da 35000hrs wanda ke nufin zai wuce fiye da shekaru 5 idan kun yi amfani da shi 8 hours a rana. Za a iya tsawaita tsawon rayuwa har ma da tsayi idan ka yi amfani da shi akai-akai. Bayan haka, an yi shi da PVC mai sassauƙa wanda ke sa shigarwa ba shi da wahala; Hakanan zaka iya lanƙwasa shi ta kowace hanya da kake so da hannunka. Hakanan yana da abokantaka na muhalli, inganci da sassaucin haske na cikin gida don aikace-aikace iri-iri, kamar nunin taga na kanti, nunin kantin sayar da kayayyaki, alamomi da tsayawar nuni.
SKU | Nisa | Wutar lantarki | Max W/m | Yanke | Lm/M | Launi | CRI | IP | Abun IP | Sarrafa | L70 |
Saukewa: MX-N1312V24-D24 | 13*12MM | Saukewa: DC24V | 10W | 50MM | 630 | 2400k | >90 | IP67 | Siliki | Kunna/Kashe PWM | 35000H |
Saukewa: MX-N1312V24-D27 | 13*12MM | Saukewa: DC24V | 10W | 50MM | 660 | 2700k | >90 | IP67 | Siliki | Kunna/Kashe PWM | 35000H |
Saukewa: MX-N1312V24-D30 | 13*12MM | Saukewa: DC24V | 10W | 50MM | 700 | 3000k | >90 | IP67 | Siliki | Kunna/Kashe PWM | 35000H |
Saukewa: MX-N1312V24-D40 | 13*12MM | Saukewa: DC24V | 10W | 50MM | 750 | 4000k | >90 | IP67 | Siliki | Kunna/Kashe PWM | 35000H |
Saukewa: MX-N1312V24-D50 | 13*12MM | Saukewa: DC24V | 10W | 50MM | 760 | 5000k | >90 | IP67 | Siliki | Kunna/Kashe PWM | 35000H |
Saukewa: MX-N1312V24-D55 | 13*12MM | Saukewa: DC24V | 10W | 50MM | 780 | 5500k | >90 | IP67 | Siliki | Kunna/Kashe PWM | 35000H |
Saukewa: MX-N1312V24-RGB | 13*12MM | Saukewa: DC24V | 10W | 50MM | 785 | RGB | >90 | IP67 | Siliki | Kunna/Kashe PWM | 35000H |