●Max Lankwasawa: ƙaramin diamita na 200mm (7.87inch).
●Uniform da Haske mara Dot.
●Kyakkyawan Muhalli da Kayayyakin inganci
●Material: Siliki
●Zazzabi na Aiki/Ajiya: Ta:-30~55°C/0°C~60°C.
● Rayuwa: 35000H, garanti na shekaru 3
Ma'anar launi shine ma'aunin yadda ingantattun launuka ke bayyana a ƙarƙashin tushen haske. Ƙarƙashin ƙananan tsiri na LED na CRI, launuka na iya bayyana gurɓatacce, da wankewa, ko kuma ba za a iya bambanta su ba. Babban samfuran LED na CRI suna ba da haske wanda ke ba da damar abubuwa su bayyana kamar yadda za su kasance ƙarƙashin ingantacciyar hanyar haske kamar fitilar halogen, ko hasken rana. Hakanan nemi ƙimar R9 tushen haske, wanda ke ba da ƙarin bayani game da yadda ake yin jajayen launuka.
Kuna buƙatar taimako don yanke shawarar wane zafin launi don zaɓar? Dubi koyarwarmu anan.
Daidaita faifan da ke ƙasa don nunin gani na CRI da CCT a aikace.
Shin har yanzu kuna cikin damuwa game da hasken da ba shi da ƙarfi ko kuma bai isa ya jawo hankalin kwallin ido ba? Yanzu Neon Flex Top-Bend yana nan don jin daɗin yunifom da haske mara ɗigo, da kuma abokantaka na muhalli. An yi shi da kayan inganci, yana da sauƙin lanƙwasa ta kowace hanya kuma ya dace da kusan kowane irin wuraren cikin gida. Rayuwar rayuwar ta kai shekaru 3, fiye da sauran samfuran. Menene ƙari, wannan alamar neon ta ƙunshi garanti na shekaru 3.
Neon Flex Top-bend shine ingantaccen makamashi & daidaita yanayin neon flex wanda ke da mafi girman fitowar haske da tsawon rayuwa a kasuwa. Ana iya amfani da wannan hasken na yanayi don haskaka hanyoyin tafiya, matakan hawa, da hanyoyin keke da dare. Hakanan ana iya amfani da Neon Flex Top-bend azaman alamar waje ko talla.
Ƙirƙirar ƙira da ƙira na babban kayan fasaha yana buƙatar kulawa ta musamman, Neon Flex yayi alƙawarin ba ku ƙwararrun samfura da kyawawa. Muna da gogewar dogon lokaci wajen samar da mafi kyawun bututun neon mai sassauƙa don masu zanen kaya don ƙirƙirar kyakkyawan yanayin shagunan shagunan ku, otal ɗin otal da gidajen cin abinci. Hasken da wannan bututu ke fitarwa yana da kyan gani sosai: launuka masu haske fiye da alamun neon na yau da kullun, tsayayyen haske har ma da tasirin haske ba tare da tabo mai duhu ko rashin daidaituwar launi ba. Kuma mafi mahimmancin matsalolin tsaro ba su wanzu kuma: sabanin kwararan fitila na yau da kullun waɗanda ke sakin zafi mai yawa yayin da suke kunne, waɗannan bututu suna ba da haske yayin da suke riƙe da ƙarancin zafin jiki; don haka zaku iya amfani da su lafiya a wuraren da yara ko dabbobi ke zaune a kusa!
SKU | Nisa | Wutar lantarki | Max W/m | Yanke | Lm/M | Launi | CRI | IP | Abun IP | Sarrafa | L70 |
Saukewa: MX-N1212V24-D24 | 12*12MM | Saukewa: DC24V | 10W | 25MM | 800 | 2400k | >90 | IP67 | Siliki | Kunna/Kashe PWM | 35000H |
Saukewa: MX-N1212V24-D27 | 12*12MM | Saukewa: DC24V | 10W | 25MM | 900 | 2700k | >90 | IP67 | Siliki | Kunna/Kashe PWM | 35000H |
Saukewa: MX-N1212V24-D30 | 12*12MM | Saukewa: DC24V | 10W | 25MM | 950 | 3000k | >90 | IP67 | Siliki | Kunna/Kashe PWM | 35000H |
Saukewa: MX-N1212V24-D40 | 12*12MM | Saukewa: DC24V | 10W | 25MM | 1000 | 4000k | >90 | IP67 | Siliki | Kunna/Kashe PWM | 35000H |
Saukewa: MX-N1212V24-D50 | 12*12MM | Saukewa: DC24V | 10W | 25MM | 1000 | 5000k | >90 | IP67 | Siliki | Kunna/Kashe PWM | 35000H |
Saukewa: MX-N1212V24-D55 | 12*12MM | Saukewa: DC24V | 10W | 25MM | 1020 | 5500k | >90 | IP67 | Siliki | Kunna/Kashe PWM | 35000H |
Saukewa: MX-N1212V24-RGB | 12*12MM | Saukewa: DC24V | 10W | 25MM | 1030 | RGB | >90 | IP67 | Siliki | Kunna/Kashe PWM | 35000H |