• kai_bn_abu

Zaɓuɓɓukan Hasken LED don Waje

Hasken LED ba kawai na ciki bane! Gano yadda za a iya amfani da hasken LED a aikace-aikace iri-iri na waje (da kuma dalilin da yasa ya kamata ku zaɓi filayen LED na waje!)

Da kyau, kun ɗan wuce sama tare da fitilun LED a ciki-kowane soket yanzu yana da kwan fitila LED. An shigar da fitilun fitilun LED a ƙarƙashin kowace hukuma da kowane matakala a cikin gidan. Tsiri yana nan a cikin ɗaki mai gyare-gyaren kambi. Har ma kun sanya fitulun tsiri a saman nakutsiri fitilu.

Duk wasa a gefe, tabbas kuna sane da yawancin sabbin hanyoyin fitilun fitilun LED na iya inganta gidanku ko ofis, amma wataƙila ba ku yi la'akari da duk abubuwan haɓakawa na waje waɗanda LEDs za su iya bayarwa ba.
A cikin wannan labarin, za mu tattauna wasu daga cikin dalilan da ya sa LED lighting ne mai kyau zabi ga waje fitilu, kazalika da wasu ra'ayoyi na waje aikace-aikace.

waje jagoranci tsiri

Shin fitilun LED sun dace don amfani a waje?
Fitillun waje suna yin ayyuka daban-daban fiye da fitilun cikin gida. Tabbas, duk hasken wuta yana ba da haske, amma hasken LED na waje dole ne ya yi ƙarin ayyuka. Fitilar waje suna da mahimmanci don aminci; dole ne su yi aiki a duk yanayin yanayi; dole ne su kasance da daidaiton rayuwa duk da yanayin canza yanayin; kuma dole ne su ba da gudummawa ga kokarinmu na kiyaye makamashi. Hasken LED ya cika duk waɗannan buƙatun hasken waje.

Yadda ake amfani da hasken LED don ƙara aminci
Mai haske yana yawan haɗuwa da aminci. Ana yawan shigar da hasken waje don taimakawa masu tafiya a ƙasa da masu ababen hawa. Duk masu tafiya da direbobi suna amfana daga samun damar ganin inda za su kuma guje wa duk wani cikas (wani lokaci masu tafiya da direbobi suna kula da juna!)

Masana'antuwaje LED lightingtare da dubun dubatar lumen za a iya amfani da su don ƙirƙirar manyan tituna masu haske, hanyoyin tafiya, titin titi, titin mota, da wuraren ajiye motoci.
Hasken waje tare da gine-gine da kuma cikin ƙofofin gida na iya hana sata ko ɓarna, wanda wani lamari ne na aminci, ba tare da taimakon kyamarori masu tsaro ba don kama duk wani abin da ya faru. LEDs na masana'antu na zamani akai-akai suna ba da zaɓuɓɓukan da za a iya daidaita su don yankin haske ( takamaiman wuraren da kuke son kunnawa) yayin da kuma ana tsara su don rage gurɓataccen haske (hasken da ke nuna a wuraren da ba a yi niyya ba).

Shin yana da kyau a yi amfani da igiyoyin LED a waje?
HitLights yana ba da fitilolin fitillu na waje (ƙididdigar IP 67-kamar yadda aka bayyana a baya; ana ɗaukar wannan ƙimar mai hana ruwa), ba da damar amfani da tsiri a waje. Jerin mu na Luma5 yana da ƙima: wanda aka yi daga farko zuwa ƙarshe tare da kayan aiki masu inganci da gini, kuma an ƙirƙira su dawwama lokacin shigar da su a waje. Kuna damu game da shigar da fitilun tsiri a cikin abubuwan? Zaɓi tef ɗin hawa mai nauyi mai nauyi, wanda zai iya jure duk abin da yanayin Uwargida ta jefa a ciki. Zaɓi daga launin mu guda ɗaya, UL-jera, ƙimar fitilar Luma5 LED a daidaitaccen kobabban yawa.


Lokacin aikawa: Dec-16-2022

Bar Saƙonku: