• kai_bn_abu

Cikakken Bayani

Takaddun Fasaha

Zazzagewa

●Max Lankwasawa: ƙaramin diamita na 200mm (7.87inch).
●Uniform da Haske mara Dot.
●Kyakkyawan Muhalli da Kayayyakin inganci
●Material: Siliki
●Zazzabi na Aiki/Ajiya: Ta:-30~55°C/0°C~60°C.
● Rayuwa: 35000H, garanti na shekaru 3

5000K-A 4000K-A

Ma'anar launi shine ma'aunin yadda ingantattun launuka ke bayyana a ƙarƙashin tushen haske. Ƙarƙashin ƙananan tsiri na LED na CRI, launuka na iya bayyana gurɓatacce, da wankewa, ko kuma ba za a iya bambanta su ba. Babban samfuran LED na CRI suna ba da haske wanda ke ba da damar abubuwa su bayyana kamar yadda za su kasance ƙarƙashin ingantacciyar hanyar haske kamar fitilar halogen, ko hasken rana. Hakanan nemi ƙimar R9 tushen haske, wanda ke ba da ƙarin bayani game da yadda ake yin jajayen launuka.

Kuna buƙatar taimako don yanke shawarar wane zafin launi don zaɓar? Dubi koyarwarmu anan.

Daidaita faifan da ke ƙasa don nunin gani na CRI da CCT a aikace.

Mai zafi ←CCT→ Mai sanyaya

Ƙananan ←CRI→ Mafi girma

#WAJE #GAREN #SAUNA #GINI #KASUWANCI

Lanƙwasawa saman Neon haske ne mai yaɗa sassauƙan saman haske don ingantaccen uniform da fitilu marasa ɗigo a cikin rumfar.Za a iya lankwasawa da siffata don cimma ingantacciyar salon haske don buƙatun ku, ƙirƙirar tasiri na musamman. An ƙirƙira shi ta hanyar lanƙwasa gefuna na babban ƙarfin LED tsiri na NEON. Ƙarin yunifom da wurin haske mara ɗigo yana ba ku damar sanya hasken ku daidai inda kuke buƙata. Babban ingancin murfin silicone yana kare hadedde LED tsiri daga danshi, ƙura da tasiri. Kuma kuma kawo kyakkyawan yanayi na ado zuwa motar ku. Hasken NEON Flex Top-Bend zai zama mataimaki mai ban sha'awa na kulawa don motarka a cikin dare mai duhu. Menene ƙari, babban matakin lanƙwasa zai rage wahalar shigarwa da kiyayewa. Ana iya lankwasa samfurin ta hanyoyi da yawa, kuma hasken ɗamara yana da kyau kamar manyan fitilu na crystal.

Motsin Neon ɗin mu shine bututu mai sassauƙa sosai kuma mai dorewa tare da ingantaccen fitowar haske. Yana da haske, yunifom da haske mai ɗigo yana ba ku damar haskaka aikin zane ko alamar ku cikin sauƙi. Wannan samfurin yana da tsayin daka na tsawon sa'o'i 35000 kuma shine cikakken zaɓi idan kuna son dorewa tare da kyakkyawan tasirin bututun neon akan farashi mai ma'ana. Tabbatar da kwanciyar hankali da dorewa, Neon Flex ɗinmu an yi su da kayan silicon mai inganci. Hasken taɓawa, sleek arc da tasirin haske iri ɗaya ya sa ya zama kyakkyawan zaɓi don kayan ado na gida, kamar cafe, otal da kantin sayar da kayayyaki.

SKU

Nisa

Wutar lantarki

Max W/m

Yanke

Lm/M

Launi

CRI

IP

Abun IP

Sarrafa

L70

MN328V140Q90-D027M6A12107N-1616ZE

16*16MM

Saukewa: DC24V

10W

25MM

750

2700k

>90

IP67

Siliki

Kunna/Kashe PWM

35000H

MN328V140Q90-D030M6A12107N-1616ZE

16*16MM

Saukewa: DC24V

10W

25MM

800

3000k

>90

IP67

Siliki

Kunna/Kashe PWM

35000H

MN328W140Q90-D040M6A12107N-1616ZE

16*16MM

Saukewa: DC24V

10W

25MM

850

4000k

>90

IP67

Siliki

Kunna/Kashe PWM

35000H

MN328W140Q90-D050M6A12107N-1616ZE

16*16MM

Saukewa: DC24V

10W

25MM

870

5000k

>90

IP67

Siliki

Kunna/Kashe PWM

35000H

MN328W140Q90-D055M6A12107N-1616ZE

16*16MM

Saukewa: DC24V

10W

25MM

880

5500k

>90

IP67

Siliki

Kunna/Kashe PWM

35000H

MN344A096Q00-D000O6A12106N-1616ZE

16*16MM

Saukewa: DC24V

10W

25MM

890

RGB

>90

IP67

Siliki

Kunna/Kashe PWM

35000H

MN328Z196Q90-D027P6A12107N-1616ZE

16*16MM

Saukewa: DC24V

10W

25MM

900

RGBW

>90

IP67

Siliki

Kunna/Kashe PWM

35000H

Neon FLEX

Samfura masu dangantaka

waje uplighters architecture haske...

Black 1616 3D Neon ya jagoranci hasken wuta w ...

mara waya ta waje LED tsiri fitulun

1616 3D Neon Led Light tubes Jumla

D18 Neon LED tsiri fitilu

waje LED tsiri lighting Lankwasawa Di...

Bar Saƙonku: