● KYAUTA KYAUTA HAR ZUWA 50% ISAR CIN WUTA>180LM/W
●SHARHIN JINSIRIN TARE DA DACEWA DA APPLICATIONKA
●Zazzabi na Aiki/Ajiya: Ta:-30~55°C/0°C~60°C.
● Rayuwa: 35000H, garanti na shekaru 3
Ma'anar launi shine ma'aunin yadda ingantattun launuka ke bayyana a ƙarƙashin tushen haske. Ƙarƙashin ƙananan tsiri na LED na CRI, launuka na iya bayyana gurɓatacce, da wankewa, ko kuma ba za a iya bambanta su ba. Babban samfuran LED na CRI suna ba da haske wanda ke ba da damar abubuwa su bayyana kamar yadda za su kasance ƙarƙashin ingantacciyar hanyar haske kamar fitilar halogen, ko hasken rana. Hakanan nemi ƙimar R9 tushen haske, wanda ke ba da ƙarin bayani game da yadda ake yin jajayen launuka.
Kuna buƙatar taimako don yanke shawarar wane zafin launi don zaɓar? Dubi koyarwarmu anan.
Daidaita faifan da ke ƙasa don nunin gani na CRI da CCT a aikace.
SMD Series LED Flex tushen haske ne wanda aka keɓe ta amfani da SMD (Na'urar da aka Haɗa saman) LED azaman tushen haske. SMD LED yana da mafi kyawun Ingantaccen Fitilar Haske idan aka kwatanta da sauran LED na yau da kullun. Tare da aluminied reflector, haske na iya haskakawa da ɗaukar shi sosai, kuma wannan hasken yana fitowa ta ruwan tabarau don haskaka jirgin sama ko abu mai aiki. SMD LED FLEX an haɗa shi ta hanyar SMD LED module. Kuma ana sa ran zai kawo fa'idar ceton makamashi sosai don aikace-aikacen, kamar: talla; akwatin nuni; Hasken cikin gida na ɗan gajeren lokaci; fitilar majalisar; haske tabo da dai sauransu.
Tare da faɗin kusurwar kallon su da ƙananan girman su, STA Series ɗinmu ya dace sosai don amfani a aikace-aikace iri-iri kamar ƙaramin tabo da hasken baya. Fakitin filastik na bakin ciki an yi shi daga kayan 100% marasa halogen tare da yarda da RoHS. Sabon SMD SERIES STA LE D FLEX yana ba da ingantaccen tushen haske a ƙaramin ƙarfin lantarki. Allunan kewayawa da sassan tsarin suna cike da cikawa a cikin wani zane mai zurfi na aluminum da aka zana tare da tushen yumbu. Ana samun wannan jerin fitilun fensir tare da na'urorin gani na baya ko na nesa. An tsara shi don aikace-aikacen ciki da ke buƙatar zurfin zurfi da ƙananan ƙarfin lantarki, suna ba da tanadin makamashi har zuwa 50% yayin samar da ingantaccen inganci. SMD SERIES shine mafi mashahuri jerin layin samfuran mu. Yin amfani da shi a cikin aikace-aikace da ayyuka masu yawa, wannan jerin shine mafita mai mahimmanci ga kowane buƙatun hasken wuta.high quality 3M m tef a baya na tsiri don yin sauƙi shigarwa. Tare da fitowar haske mai haske da uniform, SMD SERIES shine cikakken maye gurbin fitilun fitulu na al'ada a cikin shaguna, gidajen cin abinci, otal-otal, asibitoci, gidaje da sauransu."
An ƙera Hasken Fitilar SMD ɗin mu don zama mafi aminci da ingantaccen ƙarfin LED tsiri a kasuwa. Ya zo tare da kwandon aluminum, tef ɗin silicone da masu haɗawa, yana sa ya dace da aikace-aikace a cikin mota, kayan lantarki na mabukaci, hasken gida, hasken kasuwanci da kasuwannin hasken ofis.
SKU | Nisa | Wutar lantarki | Max W/m | Yanke | Lm/M | Launi | CRI | IP | Abun IP | Sarrafa | L70 |
Saukewa: MF322V420A90-D027A1A10 | 10MM | Saukewa: DC24V | 24W | 16.7MM | 1920 | 2700K | 90 | IP20 | Nano shafi / PU manne / Silicon tube / Semi-tube | Kunna/Kashe PWM | 35000H |
Saukewa: MF322V420A90-D030A1A10 | 10MM | Saukewa: DC24V | 24W | 16.7MM | 2040 | 3000K | 90 | IP20 | Nano shafi / PU manne / Silicon tube / Semi-tube | Kunna/Kashe PWM | 35000H |
Saukewa: MF322V420A90-D040A1A10 | 10MM | Saukewa: DC24V | 24W | 16.7MM | 2160 | 4000K | 90 | IP20 | Nano shafi / PU manne / Silicon tube / Semi-tube | Kunna/Kashe PWM | 35000H |
Saukewa: MF322V420A90-DO50A1A10 | 10MM | Saukewa: DC24V | 24W | 16.7MM | 2160 | 5000K | 90 | IP20 | Nano shafi / PU manne / Silicon tube / Semi-tube | Kunna/Kashe PWM | 35000H |
Saukewa: MF322V420A90-D060A1A10 | 10MM | Saukewa: DC24V | 24W | 16.7MM | 2160 | 6000K | 90 | IP20 | Nano shafi / PU manne / Silicon tube / Semi-tube | Kunna/Kashe PWM | 35000H |