●DIM ZUWA DUMI wanda ke maimaita fitilun halogen don yanayi mai daɗi.
●Zazzabi na Aiki/Ajiya: Ta:-30~55°C/0°C~60°C.
●ifespan: 35000H, garanti na shekaru 3
Ma'anar launi shine ma'aunin yadda ingantattun launuka ke bayyana a ƙarƙashin tushen haske. Ƙarƙashin ƙananan tsiri na LED na CRI, launuka na iya bayyana gurɓatacce, da wankewa, ko kuma ba za a iya bambanta su ba. Babban samfuran LED na CRI suna ba da haske wanda ke ba da damar abubuwa su bayyana kamar yadda za su kasance ƙarƙashin ingantacciyar hanyar haske kamar fitilar halogen, ko hasken rana. Hakanan nemi ƙimar R9 tushen haske, wanda ke ba da ƙarin bayani game da yadda ake yin jajayen launuka.
Kuna buƙatar taimako don yanke shawarar wane zafin launi don zaɓar? Dubi koyarwarmu anan.
Daidaita faifan da ke ƙasa don nunin gani na CRI da CCT a aikace.
Wannan hadedde tushen hasken LED yana da fa'idar babban haske da ceton kuzari fiye da nau'ikan gargajiya, shine ingantaccen maye gurbin fitilun halogen na asali. Hasken LED samfuri ne wanda zaku iya zaɓar don maye gurbin tushen hasken halogen ɗinku tare da fa'idodinsa da yawa, wanda ke ba ku damar samun yanayin haske mai ɗumi. za a iya dimmed ƙasa don biyan bukatar ku da ajiye makamashi a lokaci guda. ƙwararrun ƙwararrun IrisLED ne ke haɓaka Tube Dynamic Pixel Tube kuma yana da cikakkiyar yarda da ƙa'idodin ƙasashen duniya ciki har da CE, ROHs, UL takaddun shaida. Ta amfani da fasaha na haƙƙin mallaka, za mu iya samar da haske mai inganci na LED wanda ke da wuya a ga tsararren rarraba kwakwalwan LED. Zai nuna maka cikakkiyar tasirin hasken wuta gaba ɗaya, mai ban mamaki! Ana iya amfani dashi azaman hasken ofis da hasken aiki da mafi kyawun zaɓi ga masu sana'a da masu amfani da DIY. Dynamic Pixel Triac LED Strip shine mai tanadin makamashi, ƙarancin zafi da tsawon rayuwa. An yi shi tare da nau'in juriya na 20% na TRIAC, wanda shine ɗayan samfuran samfuran a cikin irin wannan ajin da aka amince da su ta CE da RoHS. Wannan LED Strip yana da ƙarancin raguwa na 50%, ta amfani da mafi ƙarancin adadin ƙarfi, amma baya shafar aikin hasken. Ana iya yanke shi a kowane wuri a cikin ingarma, wanda ya sa ya fi sauƙi don shigarwa. DYNAMIC jerin LED Strip sabon ƙarni ne na RGB mai ƙarfi pixel tube, wanda ke haɗa guntu sarrafa pixel akan kowane SMD3528. Wannan samfurin na iya samar da sautunan launi daban-daban da tasiri, kamar: walƙiya, walƙiya na allo, kalaman ruwa, tasirin bi da kiɗa da sauransu. Tare da babban ingancin aluminum gami panel da shigarwa na'urorin haɗi don tabbatar da aminci da kwanciyar hankali dangane da IP65, shi ne mai kyau zabi ga ado lighting.
SKU | Nisa | Wutar lantarki | Max W/m | Yanke | Lm/M | Launi | CRI | IP | Abun IP | Sarrafa | L70 |
Saukewa: MF321V240A90-D030A1A10 | 10MM | Saukewa: DC24V | 9.6W | 50MM | 768 | 2700K | 90 | IP20 | Nano shafi / PU manne / Silicon tube / Semi-tube | Kunna/Kashe PWM | 35000H |
10MM | Saukewa: DC24V | 19.2W | 50MM | 1632 | 4000K | 90 | IP20 | Nano shafi / PU manne / Silicon tube / Semi-tube | Kunna/Kashe PWM | 35000H | |
10MM | Saukewa: DC24V | 9.6W | 50MM | 816 | 6000K | 90 | IP20 | Nano shafi / PU manne / Silicon tube / Semi-tube | Kunna/Kashe PWM | 35000H |