• kai_bn_abu

Cikakken Bayani

Takaddun Fasaha

Zazzagewa

●Launi da Tasirin Shirye-shiryen Mara iyaka (Ci gaba, Filashi, Guda, da sauransu).
●Yawan Ƙarfin Wuta: 5V/12V/24V
●Zazzabi na Aiki/Ajiya: Ta:-30~55°C/0°C~60°C.
● Rayuwa: 35000H, garanti na shekaru 3

5000K-A 4000K-A

Ma'anar launi shine ma'aunin yadda ingantattun launuka ke bayyana a ƙarƙashin tushen haske. Ƙarƙashin ƙananan tsiri na LED na CRI, launuka na iya bayyana gurɓatacce, da wankewa, ko kuma ba za a iya bambanta su ba. Babban samfuran LED na CRI suna ba da haske wanda ke ba da damar abubuwa su bayyana kamar yadda za su kasance ƙarƙashin ingantacciyar hanyar haske kamar fitilar halogen, ko hasken rana. Hakanan nemi ƙimar R9 tushen haske, wanda ke ba da ƙarin bayani game da yadda ake yin jajayen launuka.

Kuna buƙatar taimako don yanke shawarar wane zafin launi don zaɓar? Dubi koyarwarmu anan.

Daidaita faifan da ke ƙasa don nunin gani na CRI da CCT a aikace.

Mai zafi ←CCT→ Mai sanyaya

Ƙananan ←CRI→ Mafi girma

#GINI #KASUWANCI #GIDA #WAJE #GARAD

DMX LED tube suna amfani da ka'idar DMX (Digital Multiplex) don sarrafa LEDs guda ɗaya. Suna ba da ƙarin iko akan launi, haske, da sauran tasirin fiye da igiyoyin LED na analog.
DMX LED tube suna da fa'idodi masu zuwa:
1. Mafi girma iko: DMX LED tube za a iya sarrafawa ta musamman DMX masu kula, samar da daidai iko a kan haske, launi, da sauran effects.

2. Ƙarfin ikon sarrafa nau'i-nau'i masu yawa: Masu kula da DMX na iya sarrafa nau'i-nau'i na DMX LED a lokaci guda, yin hadaddun hasken wuta mai sauƙi don ƙirƙirar.

3. Ƙarfafa dogara: Saboda siginar dijital ba su da sauƙi ga tsangwama da asarar sigina, DMX LED tube sun fi dogara fiye da na gargajiya analog LED tube.

4. Inganta aiki tare: DMX LED tube za a iya aiki tare tare da sauran DMX-daidaita haske fitilu kamar motsi shugabannin da launi wanke fitilu don haifar da hadaddun haske zane.
5. Ya dace da manyan shigarwa: DMX LED tubes sun dace da manyan kayan aiki irin su samar da matakai da ayyukan hasken gine-gine saboda girman girman iko da sassauci.

DMX LED tubes amfani da DMX (Digital Multiplex) yarjejeniya don sarrafa mutum LEDs, yayin da SPI LED tube amfani da Serial Peripheral Interface (SPI) yarjejeniya. Idan aka kwatanta da igiyoyin LED na analog, ɗigon DMX suna ba da iko mafi girma akan launi, haske, da sauran tasirin, yayin da tube SPI sun fi sauƙin amfani kuma sun fi dacewa don ƙarami na shigarwa. SPI tube suna shahararru a cikin ayyukan sha'awa da yin-da-kanka, yayin da filayen DMX ana samun su a aikace-aikacen hasken ƙwararru.

SKU

Nisa

Wutar lantarki

Max W/m

Yanke

Lm/M

Launi

CRI

IP

IC irin

Sarrafa

L70

Saukewa: MF350Z060A80-D040K1A12106X

12MM

Saukewa: DC24V

17W

100MM

/

RGBW

N/A

IP20

TM512AC/SSOP10 18MA

DMX

35000H

Neon FLEX

Samfura masu dangantaka

24V DMX512 RGBW 72LED tsiri fitilu

24V DMX RGB 60LED tsiri fitilu

24V DMX512 RGB 80LED tsiri fitilu

24V DMX512 RGBW 80LED tsiri fitilu

24V DMX512 RGB 70LED tsiri fitilu

24V DMX512 RGBW 70LED tsiri fitilu

Bar Saƙonku: