●Launi da Tasirin Shirye-shiryen Mara iyaka (Ci gaba, Filashi, Guda, da sauransu).
●Yawan Ƙarfin Wuta: 5V/12V/24V
●Zazzabi na Aiki/Ajiya: Ta:-30~55°C/0°C~60°C.
● Rayuwa: 35000H, garanti na shekaru 3
Ma'anar launi shine ma'aunin yadda ingantattun launuka ke bayyana a ƙarƙashin tushen haske. Ƙarƙashin ƙananan tsiri na LED na CRI, launuka na iya bayyana gurɓatacce, da wankewa, ko kuma ba za a iya bambanta su ba. Babban samfuran LED na CRI suna ba da haske wanda ke ba da damar abubuwa su bayyana kamar yadda za su kasance ƙarƙashin ingantacciyar hanyar haske kamar fitilar halogen, ko hasken rana. Hakanan nemi ƙimar R9 tushen haske, wanda ke ba da ƙarin bayani game da yadda ake yin jajayen launuka.
Kuna buƙatar taimako don yanke shawarar wane zafin launi don zaɓar? Dubi koyarwarmu anan.
Daidaita faifan da ke ƙasa don nunin gani na CRI da CCT a aikace.
SPI (Serial Peripheral Interface) LED tsiri nau'in tsiri ne na dijital na dijital wanda ke sarrafa LEDs guda ɗaya ta amfani da ka'idar sadarwar SPI. Idan aka kwatanta da na gargajiya analog tube tube, yana ba da ƙarin iko kan launi da haske. Wadannan su ne wasu fa'idodin SPI LED tube: 1. Ingantattun daidaiton launi: SPI LED tube yana ba da madaidaicin sarrafa launi, yana ba da damar nuna daidaitattun launuka masu yawa. 2. Saurin wartsakewa: SPI LED tubes suna da saurin wartsakewa, wanda ke rage flicker kuma yana haɓaka ingancin hoto gabaɗaya. 3. Ingantaccen iko mai haske: SPI LED tubes suna ba da kulawar haske mai kyau, yana ba da damar gyare-gyare na dabara zuwa matakan haske na LED ɗaya.
Gilashin pixel mai ƙarfi shine tsiri mai haske na LED wanda zai iya canza launuka da alamu don amsa abubuwan shigar waje kamar sauti ko firikwensin motsi. Waɗannan fitilun suna sarrafa fitilun ɗaiɗaikun a cikin tsiri tare da microcontroller ko guntu na al'ada, suna ba da damar haɗa nau'ikan launuka iri-iri da alamu don nunawa. Microcontroller ko guntu na karɓar bayanai daga tushen shigarwa, kamar firikwensin sauti ko shirin kwamfuta, kuma yana amfani da shi don tantance launi da ƙirar kowane LED ɗin. Sannan ana watsa wannan bayanin zuwa faifan LED, wanda ke haskaka kowane LED daidai da bayanin da aka samu. Ana amfani da tsiri mai ƙarfi mai ƙarfi a cikin shigarwar haske da wasan kwaikwayo na wasan kwaikwayo.
Don sarrafa kowane LEDs, DMX LED tube suna amfani da ka'idar DMX (Digital Multiplex), yayin da SPI LED tube suna amfani da ka'idar Serial Peripheral Interface (SPI). Lokacin da aka kwatanta da igiyoyin LED na analog, ɗigon DMX suna ba da ƙarin iko akan launi, haske, da sauran tasirin, yayin da sassan SPI sun fi sauƙi don sarrafawa kuma sun dace da ƙananan shigarwa. SPI tube sun shahara a cikin masu sha'awar sha'awa da ayyukan DIY, yayin da aka fi amfani da tsiri DMX a aikace-aikacen hasken ƙwararru.
SKU | Nisa | Wutar lantarki | Max W/m | Yanke | Lm/M | Launi | CRI | IP | IC irin | Sarrafa | L70 |
Saukewa: MF250A060A00-D000I1A10103S | 10MM | DC12V | 12W | 50MM | / | RGB | N/A | IP20 | Saukewa: SM16703PB16MA | SPI | 35000H |